
TAARIFA KWA UMMA 

OFISI YA WAZIRI MKUU KAZI, VIJANA, AJIRA NA WENYE 

ULEMAVU IMEANZISHA MPANGO WA KUSIKILIZA NA 

KUSHUGHULIKIA MALALAMIKO YANAYOTOKANA NA 

MASUALA YA KAZI.  

 

TAASISI ZITAKAZOHUSIKA  NI IDARA YA KAZI, MIFUKO YA 

HIFADHI YA JAMII (NSSF NA PSSSF)  MFUKO WA FIDIA KWA 

WAFANYAKAZI (WCF), MAMLAKA YA AFYA NA USALAMA 

MAHALA PA KAZI (OSHA) PAMOJA NA VYAMA VYOTE VYA 

WAFANYAKAZI NA WAAJIRI. 

 

KWAHIYO, WAFANYAKAZI, WAAJIRI NA WADAU WOTE 

WENYE MALALAMIKO KUHUSIANA NA KAZI 

MNATANGAZIWA KUWAPO KWA KILINIKI YA MALALAMIKO 

YA KAZI KILA SIKU ZA IJUMAA YA MWISHO WA MWEZI.  

 

KWA MWEZI MACHI 2024 KILINIKI ITAFANYIKA IJUMAA YA 

TAREHE 29 (29/03/2024) KUANZIA SAA 4 ASUBUHI HADI SAA 9 

ALASIRI KATIKA UKUMBI WA JENGO LA OFISI YA WAZIRI 

MKUU. 

 

JENGO LIPO BARABARA YA STESHENI, JENGO NAMBA 8, 

MKABALA NA KITUO CHA MAFUTA CHA TOTAL, PEMBENI YA 

HOSPITALI YA CF. 

TAFADHALI USOMAPO TAARIFA HII MWARIFU NA MWINGINE. 

 

IMETOLEWA NA OFISI YA IDARA YA KAZI, MKOA WA 

MWANZA 

26/02/ 2024 


